Welcome to Pumz Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Pumz Family

Chém gió,off Fam,off ngoài...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Lam__Zero
Cảm ơn tất cả !!! I_vote_lcapCảm ơn tất cả !!! I_voting_barCảm ơn tất cả !!! I_vote_rcap 
Punz Admin
Cảm ơn tất cả !!! I_vote_lcapCảm ơn tất cả !!! I_voting_barCảm ơn tất cả !!! I_vote_rcap 
JustaTee
byzn
won_u
Nhox Jin
pumznhox
romkid1
chay.2k11
lsland
Latest topics
» I'm Admin !!!
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeSun Jul 14, 2013 8:54 pm by Punz Admin

» [Nếu Em Yêu một Chàng Trai Song Tử ]
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeWed Feb 27, 2013 9:19 pm by Punz Admin

» Lạnh....Cần....!!!
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeSun Dec 02, 2012 3:31 pm by Nhox Jin

» ...Đằng sau nụ cười....
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeThu Nov 29, 2012 7:15 pm by Punz Admin

» mem mới :">~
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeFri Sep 28, 2012 5:19 pm by Lam__Zero

» vào hại não chơi nào hehehe
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeWed Sep 26, 2012 3:39 pm by pumznhox

» Hình off ngày 2/9/2012
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeSun Sep 09, 2012 10:39 pm by romkid1

» Tiền quỹ Fam off ngày 21/8/2012....
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeTue Aug 28, 2012 7:52 pm by Punz Admin

» Đi off ngày 21/08/2012
Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeThu Aug 16, 2012 6:54 pm by Punz Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Cảm ơn tất cả !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Punz Admin
Admin
Admin
Punz Admin

Số lần được thanks : 10

Cảm ơn tất cả !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn tất cả !!!   Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeWed May 09, 2012 10:09 pm

Xin chào mọi người,cảm ơn tất cả mọi người mấy ngày qua đã cho tui biết thế nào là h.p của 1 tình bạn.Cảm ơn pé Lam,luôn luôn cừi tưi khi tui có cảm giác buồn,cảm ơn ông Tee đôi lúc giúp tui những khúc mắt mà tui ko biết nói zới ai,cảm ơn ông Won zì cho tui có cảm giác th0ảj mái,ngày trước tui cũng đã từng có bạn,cũng zui lắm,nhưng ko hòa đồng như mấy bạn bjờ,lúc truớc khi chưa wen mọi ng` tui đã từng bất cần đời đấy,đã từng ko mún sống nữa vì tui ngỉ chẳng còn gì để lưu luyến cả,và đây đến với chip,tui đã biết cái gì gọi là bạn bè,tui ko bao giờ dám nói ra những suy nghĩ của mình,vì tui sống khá nội tâm.Nội tâm từ lúc tui biết thế nào là tiền,thế nào gọi là tình yêu của gđ.Tui sống như chết,gđ tui lúc nào cũng cấm cản nhìu thứ,đôi lúc làm tui khó thở đến mất phải nín thở 3p...... Crying or Very sad Tôi luôn sống về đêm,nhìu ng bạn truớc đây nói tui bị trầm cảm,vì ít típ xúc với ai,cũng hok tâm sự zới ai hết.Cảm ơn mọi ng đã thay đổi 1 phần trong con ng` tui,dạo này có nhìu chuyện làm tui rất buồn,đêm xuống tui chỉ biết nằm đó khóc với nổi đau,tui mít uớt lắm đó nha,bề ngoài thì mạnh mẽ lắm,đừng lo,ko bao giờ khóc truớc mặt ai cả,mổi đêm tới,tui lại muốn đi dzạo ngoài đường cho bớt buồn,vì mỗi ngày tui lại cảm thấy cô đơn,tui ko muốn ai xung quanh tui lại phải buồn hết,mọi ng đã giúp tui sống típ đấy biết ko?Và cảm ơn tình yêu của anh đã dành cho em,tuy đôi lúc anh đã làm em hay rơi nc mắt,anh nào có biết đc lòng e đau như dao cắt ko?Em tin 1 ngày nào đó anh sẽ thay đổi vì 1 đứa ngốk như em...............Hôm nay đi caraoke,dzui lắm cơ,truớc đây chưa bao giờ dám hát truớc mặt mọi ng nhìu như zị,vì tui ko dám mở lòng ra ko dám hát vì sợ mọi ng xem thuờng giọng hát của mình ( vì quá dzở ) nhưng mọi ng lại hòa đồng với tui,tui cảm thấy rất là zui,nhất là pé Lam và ông Won rất nhí nhảnh.trong lòng bùn nhưng lúc nào cũng nở nụ cừi giống như tui,còn ông Tee thì cừi hok đc zui cho lắm.Nếu như 1 ngày nào đó cái club này ko còn nữa,tui cũng ko còn onl ở chip nữa thì chúng ta sẽ ra sao?vẫn làm bạn đc chứ..........Mọi ng có biết tui viết blog này tui đã khóc hok Cảm ơn tất cả !!! 787829274 tui nhờ mọi ng điều nài nhé,Mọi ng đã giúp tui sống típ,thì hãy giúp tui mãi mãi nhé.vì tui sợ 1 ngày nào đó,tui ko thể cố gắng đc nữa đâu,vì càng ngày tui càng buồn hơn........Kết luận ( tui cảm ơn cái gọi là tình bạn vì bấy lâu nay chưa bao giờ đc như thế )
Lời ngỏ : chúc pé Lam học và thi đậu nè...và sẽ có ng yêu em như em đã từng yêu ^^!
Chúc ông Tee luôn may mắn trong cuộc đời của mình và hãy sống thật zui zẽ nè Cảm ơn tất cả !!! 102349294
Chúc ông Won mau quên quá khứ và hướng típ tới tương lai của mình,và có 1 ng iu ông nhìu hơn...
Chúc cho A Hùng sẽ thay đổi bớt nóng tính 1 chúc,và yêu nhóz nhìu hơn,tin tuởng nhóz nhìu hơn nữa......
Cảm ơn tất cả !!! Mat_ma10
https://pumzfamily.forumvi.com
Lam__Zero
Mode
Mode
Lam__Zero

Số lần được thanks : 6

Cảm ơn tất cả !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn tất cả !!!   Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeThu May 10, 2012 7:59 pm

Em nhan loi` cam on cua chi Pumz truoc na` Smile chi yen tam, moi nguoi se luon la ban ma, em cung co suy nghi nhu chi vay: mot ngay nao do neu ko con chip nua, neu khong con web nay nua~ thi em cung hy vong rang moi nguoi van se luon la` ban cua nhau Smile. Em cung that su rat vui vi chua bao h em wen ban be ma duoc sau dam den nhu the Smile Va` em cung hy vong rang nhung dieu em hy vong se khong bao gio dap. tat'.
P/s: Em se co gang thi dau DH vi GD than yeu nay Smile
Punz Admin
Admin
Admin
Punz Admin

Số lần được thanks : 10

Cảm ơn tất cả !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn tất cả !!!   Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeThu May 10, 2012 9:26 pm

Và vì món gà rán KFC nữa nhé ^^!
Lam__Zero
Mode
Mode
Lam__Zero

Số lần được thanks : 6

Cảm ơn tất cả !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn tất cả !!!   Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitimeThu May 10, 2012 9:28 pm

hihi dc dc vì gà rán her her, món này em chấm à Very Happy
Sponsored content

Cảm ơn tất cả !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn tất cả !!!   Cảm ơn tất cả !!! I_icon_minitime

Cảm ơn tất cả !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang