Welcome to Pumz Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome to Pumz Family

Chém gió,off Fam,off ngoài...

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Lam__Zero
blog .....of 1 người ...#1  I_vote_lcapblog .....of 1 người ...#1  I_voting_barblog .....of 1 người ...#1  I_vote_rcap 
Punz Admin
blog .....of 1 người ...#1  I_vote_lcapblog .....of 1 người ...#1  I_voting_barblog .....of 1 người ...#1  I_vote_rcap 
JustaTee
byzn
won_u
Nhox Jin
pumznhox
romkid1
chay.2k11
lsland
Latest topics
» I'm Admin !!!
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeSun Jul 14, 2013 8:54 pm by Punz Admin

» [Nếu Em Yêu một Chàng Trai Song Tử ]
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeWed Feb 27, 2013 9:19 pm by Punz Admin

» Lạnh....Cần....!!!
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeSun Dec 02, 2012 3:31 pm by Nhox Jin

» ...Đằng sau nụ cười....
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeThu Nov 29, 2012 7:15 pm by Punz Admin

» mem mới :">~
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeFri Sep 28, 2012 5:19 pm by Lam__Zero

» vào hại não chơi nào hehehe
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeWed Sep 26, 2012 3:39 pm by pumznhox

» Hình off ngày 2/9/2012
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeSun Sep 09, 2012 10:39 pm by romkid1

» Tiền quỹ Fam off ngày 21/8/2012....
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeTue Aug 28, 2012 7:52 pm by Punz Admin

» Đi off ngày 21/08/2012
blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeThu Aug 16, 2012 6:54 pm by Punz Admin

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

blog .....of 1 người ...#1

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
won_u
Mầm non
Mầm non
won_u

Số lần được thanks : 5

blog .....of 1 người ...#1  Empty
Bài gửiTiêu đề: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeMon May 07, 2012 12:28 pm

Dieu` dau tien tui muon noi'

TUi xin loI~ tat ca? ....

Tui xin loI~ nhung ng` xung quanh tui , nhung ng` tui yu qui'

Tui xin loI~ em vj` nhung dieu` tui da~ gay ra cho em

Tui cam on em vj` nhung dieu` em da~tung` lam` cho tui .

Em hay~ yen tam tui van~se~ tip tuc con duong cua? chinh tui .. TUi that long` muon noi tui luon luon chuc em hanh` phuc mac du` em la` hp ca? doi` tui

MAc du` tui chap nhan viec em se~ co gd rat than? nhien cua? cuoc song nj` nhung bao ke? khac giong tui , mac du` tui roi nuoc mat rat nhiu` cua? nhung nam thang da~ wa . MAc du` tui pec , moI ng` cung~ pec rang em la`m tui ton nhiu` den muc ko co ji` bu` dap dc . Nhung tui vaN~ se~ noi rang em la` ng` con gai tot nhat tren doi` nj`ma` tui pec .

TUi da~ thay cuoc song cua? em trong nhung nam thang da~ wa , em dau kho? co , vui co' ,bun` co , co don .... dang ra ng` con gai nhu em fai~ co hp , va` em cung da~ co' hp

Anh con` dieu` mong muon hon nua~ Phuong , anh pec mjk` nhung the nao` khi o ben canh em , anh ko fai~ la` ng` dan ong cua? nhung~ ng` dan` ong , anh cung ko fai~ la` soi? hay la` da' trong mat nhung~ ng` da~ ngang wa anh . anh pec mjk` toi` den muc na`o

anh da~ tung` noi' 1 dieu` rang`

anh se~ cho` em ...... em co pec dieu` la` ji` ko

Neu anh mat di y nghia~ cua? cuoc song nj`

Dieu` ji` se~ xay ra voi' anh .....

Dieu` ji` se~ xay ra neu tinh` yeu trong anh mat di ...

Anh ko dinh nghja~ tinh` yeu la` nhu the nao` , nhung anh pec anh se~ la` 1 thang toi` neu ko co tinh` yu .... cu de? no xay theo cach no bat dau` , cu de? no tip tuc theo cach no cam nhan dc dieu` se~ den ....

anh se~ song tot' , cach song cua? anh . anh se~ song xung dang nhung ji` ma` anh da~ co' .

Anh da~ tu` bo? wa nhiu`co* hoi? cho tuong lai cua? mjk` , lan nj` anh se~ ko tu` bo? tuong lai cua? mjk` , anh ko muon se~ co 1 ngay` gap lai em , anh la` 1 ke? te hai .

anh se~ buoc tung` buoc , cung nhu nhung~ ji` da~ tung` xay ra 2 nam wa . con duong anh se~ ko bao co don khi tinh` yeu trong anh van~ con` , anh se~ ko bao h` dau kho? khi anh pec mjk` dang vui . Va` anh pec khi nao`anh khoc khi ma` anh dau kho? den muc nao` , hien` tai anh dang mjm? vj` em sap co dieu` em mong muon bay lau nay

Mac du` anh rat la` dau , mac du` moI? cam xuc bay h` vO~ tan thanh` tung` mang? , mac du` nuoc mat bay h` cua? anh dang roi tren ma' cua? chinh mjk`roi xuong ban` phim' nj`, va` anh cung pec rang anh chua bao h dem lai hp cho bat cu ng` nao` ...... em se~ vui chu'

Em da~ tung noi' nhung dieu` la`m xe' nat tim tui , mac du`anh fai~ nhung~ loi` em noi mot cach tham te , den muc anh la` 1 thang tieu nhan , nhung ton thuong do anh pec rang thoi` gian se~ kho' xoa tan dc ... Em co pec vj` sao du` em co noi thap te den muc nao` anh cung ko he` oan trach em ko , ko he` ghet em .... vj` em la` ng` gai duy nhat ma` anh yu va` dang bj nhu the .

em se~ hp chu' !!! em la` ng` con gai tot nhat tren doi` nj` va` anh mong muon em se~ la` ng` hp nhat cuoc doi` nj` . Tiec rang anh ko the? chung kien dc vjec do' vj` anh ko the? chIU dung noI~ dau lon do' , anh xjn loi~ em tat nhung loI~ lam` ma` anh gay ra .

anh se~ cho` em , cho` em den khi cuoc doi` anh mai man dc gap lai em 1 lan , luc do' anh ko con` anh nhu luc xua ma` la`1 ng` dan ong

Hay~ hp nhe em , anh se~ ko fien` em trong cuoc song nua~ hay nhung viet ra tu` blog nua~ , moI~ thu se~ chon theo con tim anh ngay` tu` bay h`

Con` 1 dieu` truoc khi anh chon tat ca? moI kI~ niem vao` tim mjk` .

Anh ko pec tinh` yu la` nhu the nao`....

Nhung anh mai~ mai~ chi? yu mjk` em . anh chuc em hp
Punz Admin
Admin
Admin
Punz Admin

Số lần được thanks : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeMon May 07, 2012 3:01 pm

Hw Onl đt đọc hết ùi.....đừng có bùn nữa nè....hãy bỏ rơi quá khứ đến zới tương lai yh...nếu cần thì tụi này sẵn lòng bỏ thời gian để nc zới ông mà ^^!
https://pumzfamily.forumvi.com
Punz Admin
Admin
Admin
Punz Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeMon May 07, 2012 3:02 pm

Ây za lộn cái topic ùi...mà thui dù sau thì cửm bỏ hết đi nè..........teem cái nữa ^^~
JustaTee
Amateur Mode
Amateur Mode
JustaTee

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeMon May 07, 2012 5:23 pm

Smile quen di a just a dream
won_u
Mầm non
Mầm non
won_u

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeMon May 07, 2012 6:45 pm

đang cố tập quên..... anh úp bài lên ....lấy từ những blog cũ của anh đưa lên đây ....có lẽ chỉ giải tỏa cho mình thêm 1 cs bình yên thoy blog .....of 1 người ...#1  102349294
Lam__Zero
Mode
Mode
Lam__Zero

Số lần được thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeTue May 08, 2012 7:07 pm

Theo tình, tình chạy, trốn tình, tình theo Smile Nếu cố quên mà không quên được thì hãy nhớ mãi nó đi. Nhưng a đừng để nỗi nhớ ấy làm anh trở thành con người anh không muốn trở thành. Cố gắng sống vì a, vì người đó Smile Chúc anh tìm được một hạnh phúc thật sự trong cuộc sống! Hãy mỉm cười mà sống blog .....of 1 người ...#1  2796254262
won_u
Mầm non
Mầm non
won_u

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeWed May 09, 2012 12:52 pm

anh đã có hạnh phúc của riêng mình oy blog .....of 1 người ...#1  102349294
JustaTee
Amateur Mode
Amateur Mode
JustaTee

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitimeWed May 09, 2012 1:35 pm

cầu vòng sau mưa Smile mong anh tìm đuợc ánh sáng nơi cuối đường Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: blog .....of 1 người ...#1    blog .....of 1 người ...#1  I_icon_minitime

blog .....of 1 người ...#1
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» bài ....blog of 1 người .....
» blog....của 1 ai đó #2
» Nội quy blog thành viên
» 1 Nguoi ban....!!!
» Mem mới xin ra mắt mọi người...